Mong AD Xử Lý Tên Lừa Đảo Này

Thảo luận trong 'Tòa Vương Quyền' bắt đầu bởi couple196, 6/7/17.

1. couple196

couple196 Cư Dân

Em là gamer mới trong sever Vương Quyền mới chơi được 1 tháng à...
    Tình hình là trong game E có mua cặp Vợ Chồng Elf RF của SDT: 01652825545 bán bằng thẻ Điện Thoại. E đăng bài này không phải là vì lý do gì mà E đăng để cho anh em thấy và cảnh giác và mong AD xử lý 2 tài khoản này...
    - Lúc giao dịch em có bảo bạn ấy là GD qua Trung Gian em chịu phí nhưng bạn ấy không chịu vì lý do bạn ấy chưa GD qua TG lần nào, 2 acc bạn ấy chính chủ và có đưa pass1 pass2 cho em vào kiểm tra thử...
    và cuối cùng thì bạn ấy thề này thề nọ ( E cũng thề ahihi ) và kết quá cũng chỉ E quá tin người nên đã bị bạn ấy lừa thêm 1 lần nữa...
    - Trước đó em cũng đã bị bạn ấy lừa vào lúc mới chơi nhưng em năng nỉ mãi và bạn ấy bảo gửi thêm rất nhiều card rồi bạn ấy mới đưa acc cho E... Đến bây giờ cậu ấy có nói là nếu lừa cũng đã lừa từ đó rồi nên Em cũng hơi Tin .... Công nhận là E ngu thật =((
    Tên ID của bạn ấy là: - 300301hn - NVRF tên: YeuGai1Con và ID bạn ấy dùng để lừa là: tuanmencb9 0 NV EFL tên: BUFP...
    Và sau đây EM cũng có 1 số ảnh làm bằng chứng... Mong AD giúp đỡ xử lý tên này...

Các file đính kèm:

2. couple196

couple196 Cư Dân

Úp