mong adm và tg vào giúp e với ạ

Thảo luận trong 'Tòa Vương Quyền' bắt đầu bởi vip1khuyen, 21/8/17.

1. e có mua 1 acc heodatb và heodata cả đồ đạc là 11t500
    thì có 1 bạn hỏi bán và gọi tg khi gọi tg e thấy ảnh và nk fb giống nên e ko để ý đã đổi sdt sang sdt của bạn ấy giờ e ko nhận lại đc số tiền muốn bán là 9m5 mong bqt và adm giúp e lấy lại acc và đồ để e có thể chơi chứ ntn tiền đâu mà bọn e cứ đầu tư xong bị lừa đảo mà adm ko có cái để khắc phục thì bọn e ls chơi an toàn đc khi cứ bị lừa ntn. bên tg cũng vậy lại đi làm tg ở fb để có thể làm giả mạo đc sao ko chỉ tg trên dd thôi đi. chính các a tg làm ntn là k dc biết đâu các a lập acc lừa bọn tôi xong bảo k biết thì sao. giờ acc thì đúng là ảnh và cách nc của bọn a rồi. bọn tôi tin tưởng tg giờ mất cả acc thì ai dám chơi nữa. mong mọi người vào bình luận xem giúp đỡ tôi

2. leemindug

leemindug Hiệp Sĩ

Thằng Thanh Thanh trên Fb trong Gr VQ ai cũng biết nó lừa đảo.. chắc bạn không theo dõi Gr rồi.. Mong ADM giúp bạn..uppp

vip1khuyen thích bài này.
  3. tôi mới chơi bên vq trước chơi bên hn giờ sang đây mới mua acc. vậy mà bị lừa adm thì k thấy nói năng gì chán quá

4. RollLucky

RollLucky Cư Dân

vụ này trên group fb nhiều lắm rồi trò cũ rích mà vẫn bị ta , bạn nhờ a nhiên liên lạc gấp kẻo bị tẩu tán tài sản ...

5. RollLucky

RollLucky Cư Dân

bạn đua hình ảnh giao dịch kèm vào topic này vs tin nhắn soạn đổi sdt .

vip1khuyen thích bài này.
  6. RollLucky

RollLucky Cư Dân

lập lại cái topic khác tag quản trị viên vs gangter vào , kèm tin nhắn đổi sdt ......... !

7. mong rằng adm giải quyết cho mình. vì mình vẫn đang chơi mu chính vì tin tưởng nkhac và lơ đễnh đã bị lừa mong adm giúp đỡ.

8. upload_2017-8-28_1-5-25.png toi chả biet có xử lý không nhưng mà thấy nó ở đây r đó

9. sao k thấy ADM quan tâm nhỉ ?