Tố cáo zNightLife Guild NgoDy Lừa đảo trong Game

Thảo luận trong 'Tòa Hà Nội' bắt đầu bởi Vietkieu036, 24/9/17.

1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thôi đy hồn, hồn bem dc tý hồn oai cái j, lại chạy k6p8 đua top , có mỗi Zeus vs Cane nó cắm thôi

Nhật Thăng thích bài này.
  2. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

cả ngày được cái áo ghẻ

Nhật Thănglovegirltb đã thích.
  3. đây cứ săn ở chợ ảo nhanh , nhàn, *** thằng nào pk được ^^

4. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

bảo nó vào thu thuế em đi chứ em 40 món :v rồi chưa thấy đóng thuế mà chỉ thấy nó mất tiền vào cổng tội ds

5. lộ tên char của mod rùi.ae chịch mạnh ;))

Nhật Thăngletunghd đã thích.
  6. Tao đeo' bh phải đua top luôn =)) tý tý ;;) tý thế là đủ rồi, đủ thằng mỹ tho cả ngày vào đi vào lại mấy chục lần :D

zHoangVietz thích bài này.
  7. đây mới là thanh niên giỏi nhất năm.

8. Có cái chát All hay thế
    Chim 53 300m ai mút ^^

BaBykool1melodyzegan đã thích.
  9. Từ ngày mình chơi muhn chả biết cái map đồ thần là mạp nào :D mình chỉ biết 1 mạp nhiều đồ từ full ex đến ex, đồ thần cũng ko thiếu đó là chợ ảo ngoài web chả phải xin ai, mình có tiền mình có quyền :D

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nói ra càng thấy thằng đàn ông mặc váy :)), mấy chục lần ăn thua j so vs mấy chục món đồ thần :-"

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  11. Đóng map sớm đi cho ae đi ngủ

12. Cứ bảo game là ảo, một xã hội không có thực nhưng nó lại là nơi thể hiện rõ nhất, chi tiết nhất bản tính một con người. Có thể ngoài đời nó bảnh bao, sáng lạng như một nam thần nhưng thực chất trong sâu thẳm của nó vẫn chỉ là 1 thằng ti tiện, bẩn thỉu và tham lam không kém một thằng tiểu nhân là bao. Vì ngoài đời ta phải diễn thật là sâu để đóng tròn vai một người đẹp nên trong Game ta thỏa sức bộc lộ cái thú tính "súc động vật học" đi, sợ gì chứ vì là Game ảo mà :))

Mình lại khâm phục những thằng bẩn thỉu bên ngoài vì ít ra nó đếch thèm diễn những vai chính diện, nó xấu thì nó xấu hẳn rồi, nó tự nhận là vai phản diện mẹ nó rồi. Mình chỉ thấy tởm lợm bọn mồm mép tự khen mình hay, mình đẹp nhưng đi "trấn lột 500m zen game của 1 con MG rồi quay lại đập nó". Nhiều khi tự hỏi: Chắc nó sống được cả đời với "500m zen trấn lột" ;;)

13. IMG_0513.JPG
    Á à,lâu lâu mới vớ đc thằng Súc vật học đội lốt Thầy dởm :))

BoyZone9x thích bài này.
  14. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

và rất khó thuần phục bạn ạ! cần một chút khéo léo một chút hiểu nói chung là cần tiếp xúc :)

15. Cảm ơn. Anh rởm hay không được nhà nước công nhận. Đến lượt loại như chú lên tiếng sao :>
    Thực ra ấy hiểu hay không hiểu không quan trọng. Quan trọng là qua hành động ta tự hiểu thôi bạn. Với những kẻ như vậy tốt nhất mình không nên tốn thời gian.

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chơi chơi thế này thôi

17. =))

18. quá nhục cho 1 thành viên trong guil

Em Về Đi thích bài này.
  19. vui quá :D
    thế này map đồ thần nó mới sôi động.

Em Về Đi thích bài này.